Fsaya

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: Fsaya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Pirontan] Otona no Douwa ~ Akazukin-chan

[คัดลอกลิงก์]

0

31

88

เครดิต

VIP Fsaya

Rank: 1

เครดิต
88
ขอบคุณคับ

0

29

64

เครดิต

Member

Rank: 2

เครดิต
64
ขอบคุครับ

0

12

30

เครดิต

Newbie

เครดิต
30
ขอบคุณครับ

0

29

60

เครดิต

Member

เครดิต
60
ขอบคุณครับ

0

13

30

เครดิต

Newbie

เครดิต
30
สัุดยอด

0

117

249

เครดิต

Full Member

Rank: 3Rank: 3

เครดิต
249
ผมขอแสดงความคิดเห็นในกลุ่มนี้หน่อยนะครับ ก็ดูๆมานานละนะ แต่ก้อไม่อยากจะคอมเม้นอะไรหรอก แต่อดไม่ไหวจริงๆ เลยมาขอพูดอะไรตรงนี้หน่อยครับ ว่าจริงๆ แล้วก็อยากจะพูดแบบนี้มาตั้งนานแล้ว แต่ก้อไม่อยากเม้นหรือพูดอะไรให้มันมากเรื่อง เด้วคนอื่นจะหาว่าผมพูดมาก ก็คือ ตอนแรกๆคือดูๆผ่านๆเฉยๆ ไม่คิดอะไรมาก แต่พอเห็นเพื่อนๆ แสดงความคิดเห็นแล้ว ก็อยากที่จะแสดงความคิดเห็นในกลุ่มนี้บ้าง ขอบอกเลยว่าอยากจะบอกมานานแล้ว คือแบบทนไม่ได้แล้ว จริงๆ อยากจะคอมเม้นตั้งนานละ อยากคอมเม้นแบบยาวๆๆเลย แต่ขอเม้นแบบสั้นๆๆก็พอแระ เพราะไม่รู้จะพูดมากไปให้มันได้อะไรขึ้นมา ก็ไม่อยากยุ่งมากนักหรอกกะเรื่องพวกนี้ พอดีเป็นคนไม่ค่อยอะไรมาก ไม่อยากคอมเม้นอะไรยาวๆๆ น่ารำคาญ แต่ขอซักครั้งเถอะครับ ทนไม่ไหวละจริงๆๆ ที่อยากจะบอก แต่มันอาจจะยาวนิดนึงนะเพื่อนๆ แต่ยังไงก็ขอออกความเห็นกับเรื่องนี้บ้างเถอะ ไม่สนใจหรอกว่าใครจะว่าจะด่า คือ อยากบอกอะไรนิดหน่อย แต่ว่าก็ขี้เกียจพิมพ์อะไรมากมาย

0

38

116

เครดิต

Member

เครดิต
116
ขอบคุณครับ

0

62

130

เครดิต

Member

เครดิต
130
ขอบคุน

0

44

106

เครดิต

Member

เครดิต
106
ขอบคุณ

0

5

14

เครดิต

Newbie

เครดิต
14
สนุก555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Fsayadoujin.com อ่านโดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ 18+  อ่านโดจินแปลไทย 18+ อ่านการ์ตูนโป๊ โดจินแปลไทย โหลดง่าย อ่านได้บนมือถือ

GMT+7, 2024-5-19 09:24 , Processed in 0.151182 second(s), 6 queries , File On.